![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 46
Gallery :: โครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย
ทั้งหมด 6 แถว : 1
- 1
นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมด้วยสมาชิกสภาอบต. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้บริหารสถานศึกษา หัวหน้าชุดปฏิบัติการโครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลครบกำหนดปัญญาสมวาร (50 วัน) ในวันที่ 1 ธันวาคม 2559 ณ ศาลาการเปรียญวัดสร้างถ่อนอก
วันที่ : 8 ธันวาคม 2559 View : 1359