![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
ออนไลน์ : 46
Gallery :: เหล่ากาชาดจังหวัดอำนาจเจริญ มอบสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบอัคคีภัย ณ บ้านหนองไหล หมู่ 6
ทั้งหมด 3 แถว : 1
- 1
นางดวงพร พงษ์ศรีกูล รองนายกเหล่ากาชาดจังหวัดอำนาจเจริญพร้อมด้วยสำนักงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์และองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย มอบสิ่งของช่วยเหลือผู้ประสบอัคคีภัย ณ บ้านหนองไหล หมู่ 6 วันที่ 29 สิงหาคม 2560
วันที่ : 14 กันยายน 2560 View : 737