![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
ออนไลน์ : 29
Gallery :: ร่วมลงนามฯ และกิจกรรม Kick off เพื่อขับเคลื่อนการบริหารจัดการขยะ “อำนาจเจริญเมืองสะอาด” ในระดับอำเภอ
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย นำโดย นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย ร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลง(MOU) โดยมีนายสุธี ทองแย้ม ผู้ว่าราชการจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในพิธี พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ นายก อปท. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และตัวแทนชุมชนในพื้นที่อำเภอหัวตะพานเข้าร่วมลงนามฯ และกิจกรรม Kick off เพื่อขับเคลื่อนการบริหารจัดการขยะ “อำนาจเจริญเมืองสะอาด” ในระดับอำเภอ ในวันที่ 20 มีนาคม 2563
ณ ศาลาประชาคมอำเภอหัวตะพาน
![](/upload/images/DSC_1904.JPG)
![](/upload/images/DSC_1913(1).JPG)
![](/upload/images/DSC_1920.JPG)
![](/upload/images/DSC_1917.JPG)
![](/upload/images/DSC_1930.JPG)
ณ ศาลาประชาคมอำเภอหัวตะพาน
วันที่ : 20 มีนาคม 2563 View : 404