![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 54
Gallery :: ต้อนรับคณะตรวจเยี่ยมจาก กอรมน.จังหวัดอำนาจเจริญ
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
![](/upload/images/143057401_1586319564885567_4404236488121399121_n.jpg)
![](/upload/images/143057401_1586319564885567_4404236488121399121_n(1).jpg)
![](/upload/images/144000942_1586319604885563_2812937475195611723_n(1).jpg)
![](/upload/images/144007458_1586319691552221_1235589214195444924_n.jpg)
![](/upload/images/144259593_1586319644885559_3960164830500602509_n.jpg)
![](/upload/images/144543677_1586319851552205_7002525398827731636_n.jpg)
องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2564 นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อยพร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมต้อนรับ พ.อ.อัครพนธ์ มูลประดับ รองผอ.รมน.จังหวัดอำนาจเจริญ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมพบปะราษฎรอาสาสมัครพิทักษ์ป่า (รสทป.)และรับฟังปัญหา เพื่อหาทางแก้ไขในพื้นที่
วันที่ : 1 มีนาคม 2564 View : 485