![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 41
Gallery :: ประกาศใช้นโยบายไม่รับของขวัญ (No Gift Policy)
ทั้งหมด 0 แถว : 1
- 1
![](/upload/images/273268368_1853815208136000_7578668878731136338_n.jpg)
![](/upload/images/273536632_1853815308135990_6761221449114209686_n.jpg)
ในวันที่ 7 กุมภาพันธฺ 2565 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป คณะผู้บริหาร พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย เข้าร่วมกิจกรรมประกาศนโยบายไม่รับของขวัญ ของรางวัล ค่าตอบแทนอื่นใดในช่วงเทศกาลเพื่อแสดงพลังต่อต้านการทุจริตคอร์รัปชั่น และแสดงออกให้เห็นถึงความโปร่งใสในการทำงาน เสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร
No gift policy.
วันที่ : 7 กุมภาพันธ์ 2565 View : 226