![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d6.png)
ออนไลน์ : 31
Gallery :: กิจกรรมด้านอนามัยสิ่งแวดล้อม ภายใต้โครงการตำบลสร้างถ่อน้อยน่าอยู่ ปี 2565
องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย
นำโดยนายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมคณะผู้บริหาร พนักงานจส่วนตำบล พนักงานจ้าง อบต.สร้างถ่อน้อย จัดกิจกรรมด้านอนามัยสิ่งแวดล้อม ภายใต้โครงการตำบลสร้างถ่อน้อยน่าอยู่ ปี 2565 เพื่อร่วมรณรงค์เนื่องในวันอนามัยสิ่งแวดล้อมไทย (4 กรกฎาคม 2565) “ปกป้องโลก ปกป้องเรา สู่อนามัยสิ่งแวดล้อมยั่งยืน”
กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม
วันที่ : 14 กรกฎาคม 2565 View : 380