![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d6.png)
ออนไลน์ : 25
Gallery :: กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ และลงนามถวายพระพร เนื่องในวันเฉลิมพระชนพรราาสมเด้จพระนางเจ้าสทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
ทั้งหมด 20 แถว : 1
- 1
องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ และลงนามถวายพระพร เนื่องในวันเฉลิมพระชนพรราาสมเด้จพระนางเจ้าสทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2566
เมื่อ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 10.30 น. นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ผู้นำชุมชน ชป.โครงการส่งงเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก ครู นักเรียน พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาปลูกต้นไม้และปลูกป่าเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในวันเฉลิมพระชนพรราาสมเด้จพระนางเจ้าสทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2566 ณ บริเวณโครงการส่งเสริมสิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก เพื่อเป็นการสร้างและกระตุ้นจิตสำนึกให้ประชาชนและเจ้าหน้าที่ในหน่วยงานได้เห็นความสำคัญของการอนุรักษ์และฟื้นฟูทรัพยากรป่าไม้ของชาติ เป็นการปลูกต้นไม้ในใจคน อีกทั้งช่วยป้องกันและลดผลกระทบจากการเปลี่ยนแปลงสภาพภูมิอากาศ ลดมลภาวะเป็นพิษจากฝุ่นและหมอกควัน
แอดมิน งานประชาสัมพันธ์ อบตงสร้างถ่อน้อย
0 455 4802 5
วันที่ : 3 มิถุนายน 2566 View : 37