![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 2
Gallery :: โครงการสมัครสมานสามัคคี เพื่อเพิ่มความสัมพันธ์ในองค์กร
วันที่ 27 ธันวาคม 2562
องค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย
โดย นายดาบชัย พิทกษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมคณะบริหาร สมาชิกสภาฯ พนักงานส่วนตำบล และพนักงานจ้าง ได้จัดกิจกรรม โครงการสมัครสมานสามัคคี เพื่อความสัมพันธ์ที่ดีในองค์กร โดยมีการทำบูญตักบาตร ช่วยกันทำความสะอาดรอบสำนักงาน แข็งขันก๊ฬาภายในและมีการจับฉลากแลกของขวัญปีใหม่ เพื่อเป็นขวัญและกำลังในแก่กันและกัน
***************************************
สวัสดีปีใหม่ 2562
วันที่ : 27 ธันวาคม 2561 View : 1148