![](images/counter/3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.sangthonoi.go.th/images/counter/d6.png)
ออนไลน์ : 25
![]() |
ถวายสักการะพระบรมศพ ณ พระที่นั่งดุสิตมหาปราสาท
นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อยพร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ถวายสักการะพระบรมศพ ณ พระที่นั่งดุสิตมหาปราสาท ในพระบรมมหาราชวัง กรุงเทพมหานคร... วันที่ 21 ก.พ. 2560 (ดูู 363) |
![]() |
การประชุมเชิงปฎิบัติการการส่งเสริมพัฒนาการด้านภาษาของเด็กในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในเขตสุขภาพที่ 10
การประชุมเชิงปฎิบัติการการส่งเสริมพัฒนาการด้านภาษาของเด็กในศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในเขตสุขภาพที่ 10 วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2560... วันที่ 8 ก.พ. 2560 (ดูู 354) |
![]() |
โครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย
นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมด้วยสมาชิกสภาอบต. ผู้บริหารสถานศึกษา หัวหน้าชุดปฏิบัติการโครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลครบกำหนดสตมวาร (100) วัน วันที่ 20 มกราคม 25..... วันที่ 24 ม.ค. 2560 (ดูู 892) |
![]() |
วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2560
นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย ได้มอบหมายให้ส่วนการศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม ดำเนินโครงการจัดงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2560 วันที่ 14 มกราคม 2560 ณ บริเวณด้านอบต. ขอขอบคุณทุกภาคส่วนที่ให้ให้ความร่วมมือ สนับสนุน ในการดำเนินกิจกรรมในครั้ง... วันที่ 14 ม.ค. 2560 (ดูู 356) |
![]() |
โครงการจัดตั้งจุดตรวจบริการประชาชนในช่วงเทศกาลปีใหม่
โครงการจัดตั้งจุดตรวจบริการประชาชนในช่วงเทศกาลปีใหม่ ประจำปี 2560 ระว่างวันที่ 29 ธันวาคม 2559 ถึง 4 มกราคม 2560 ณ จุดตรวจบริการประชนบริเวณด้านหน้าอบต.สร้างถ่อน้อยและบริเวณสี่แยกหนองไหล... วันที่ 29 ธ.ค. 2559 (ดูู 364) |
![]() |
โครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย
นายดาบชัย พิทักษ์เทพสมบัติ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลสร้างถ่อน้อย พร้อมด้วยสมาชิกสภาอบต. กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้บริหารสถานศึกษา หัวหน้าชุดปฏิบัติการโครงการส่งเสริมศิลปาชีพบ้านสร้างถ่อนอก และพสกนิกรตำบลสร้างถ่อน้อย เข้าร่วมพิธีบำเพ็ญกุศลเพื่อถวายเป็นพระราชกุศลครบกำหนดปัญญาสมวาร (50 วัน) ในวันที่ 1 ธันวา..... วันที่ 8 ธ.ค. 2559 (ดูู 1358) |